NDS3542C MPEG2 HD MPEG4 HD 2-in-1 encoder modulator
NDS3542C MPEG2 HD MPEG4 HD 2-in-1 encoder modulator
* MPEG2 HD at MPEG4 AVC H.264 HD video encoding
* DD AC3 (2.0 opsyonal), MPEG4-AAC, MPEG2-AAC, MPEG1 Layer II audio encoding
* Suportahan ang DD AC3 (2.0/5.1/7.1) passthrough (para sa HDMI at SPDIF interface)
* Suportahan ang AC3 Dialog Normalization
* 2* HDMI/YPbPr/CVBS (Pr in) na mga channel sa
* 1*ASI in para sa re-mux;1*RF in para sa RF mix
* 4* DVB-C/4* ATSC/2* DVB-T/1*ISDBT RF out sa isang device,
* Suportahan ang DVB-C & ATSC& DVB-T& ISDBT modulation dynamic switching
* 2 magkahiwalay na output ng ASI upang i-mirror ang MPTS o isang carrier program;
* IP (2*SPTS & 1*MPTS) out sa UDP/RTP/RSTP (para lamang sa DVB-C modulation) protocol
* Suportahan ang CC (Closed Caption) EIA608
* Suportahan ang Mababang Pagkaantala
* Suporta sa LCN (Logical Channel Number).
* Suporta sa VCT (Virtual Channel Table).
* Napakahusay na kalidad ng modulasyon
* LCD display, Remote control at firmware
* Web-based na pamamahala ng NMS;Mga update sa pamamagitan ng web
Mga pagtutukoy
| Seksyon ng Encoding | |
| Video (HDMI) | |
| Encoding | MPEG2;MPEG4 AVC/H.264 |
| Interface | HDMI*2 |
| Resolusyon | 1920*1080_60P, 1920*1080_50P (Para sa MPEG 4 AVC/H.264 lang), 1920*1080_60i, 1920*1080_50i, 1280*720_60p, 1280*720_50P |
| Mababang Pagkaantala | Normal, Mode 1, Mode 2, Manual |
| Audio (HDMI) | |
| Encoding | MPEG1 Layer II;MPEG2-AAC;MPEG4-AAC;DD AC3(2.0) opsyonal; DD AC3 (2.0/5.1/7.1) passthrough |
| Interface | HDMI*2/SPDIF*2/2*Stereo/4*mono |
| Sample rate | 48KHz |
| Bit rate | 64/96/128/ 192/256/320kbps |
| Video (CVBS/YPbPr) | |
| Encoding | MPEG2;MPEG4 AVC/H.264 |
| Interface | CVBS/YPbPr*2(RCA) |
| Resolusyon | CVBS: 720*576_50i, 720*480_60i YPbPr:1920*1080_60i, 1920*1080_50i; 1280*720_60p, 1280*720_50P |
| Audio (L/R) | |
| Encoding | MPEG1 Layer II;MPEG2-AAC;MPEG4-AAC;DD AC3(2.0) opsyonal; |
| Interface | 2*Stereo/4*mono |
| Sample rate | 48KHz |
| Bit rate | 64/96/128/ 192/256/320kbps |
| Seksyon ng DVB-C Modulator | |||||
| Pamantayan | J.83A (DVB-C), J.83B, J.83C | ||||
| MER | ≥40dB | ||||
| dalas ng RF | 30~960MHz, 1KHz na hakbang | ||||
| Antas ng output ng RF | -30~ -10dbm (77~97 dbµV), 0.1db na hakbang | ||||
| Rate ng simbolo | 5.000~9.000Msps adjustable | ||||
| RF Out | 4*DVB-C katabing carrier pinagsamang output | ||||
| J.83A | J.83B | J.83C | |||
| Konstelasyon | 16/32/64/128/ 256 QAM | 64/ 256 QAM | 64/ 256 QAM | ||
| Bandwidth | 8M | 6M | 6M | ||
| Seksyon ng DVB-T Modulator | |
| Pamantayan | EN300744 |
| FFT mode | 2K, 8K |
| Bandwidth | 6M, 7M, 8M |
| Konstelasyon | QPSK, 16QAM, 64QAM |
| Pagitan ng Guard | 1/4, 1/8, 1/16, 1/32 |
| FEC | 1/2, 2/3, 3/4, 5/6, 7/8 |
| MER | ≥40dB |
| dalas ng RF | 30~960MHz, 1KHz na hakbang |
| Lumabas ang RF | COFDM DVB-T out (2 carrier na pinagsama-sama) |
| Antas ng output ng RF | -30~ -10dbm (77~97 dbµV), 0.1db na hakbang |
| Seksyon ng ATSC Modulator | ||||
| Pamantayan | ATSC A/53 | |||
| Konstelasyon | 8 VSB | |||
| Antas ng output ng RF | -30~ -10dbm (77~97 dbµV), 0.1db na hakbang | |||
| MER | ≥40dB | |||
| dalas ng RF | 36~960MHz, 1KHz na hakbang | |||
| RF Out | 4*ATSC katabing carrier pinagsamang output | |||
| Seksyon ng Modulator ng ISDBT | ||||
| Pamantayan | ARIB STD-B31 | |||
| Bandwidth | 6M | |||
| Konstelasyon | DQPSK,QPSK, 16QAM, 64QAM | |||
| Pagitan ng Guard | 1/32, 1/16, 1/8, 1/4 | |||
| Transmission Mode | 2K, 4K, 8K | |||
| MER | ≥40dB | |||
| dalas ng RF | 30~960MHz, 1KHz na hakbang | |||
| Antas ng output ng RF | -30~ -10dbm (77~97 dbµV), 0.1db na hakbang | |||
| RF Out | ISDBT katabing carrier pinagsamang output | |||
| Sistema | ||||
| Lokal na interface | LCD + control button | |||
| Malayong pamamahala | Web NMS | |||
| Stream Out | 2 hiwalay na ASI out (uri ng BNC); IP (2* SPTS&1*MPTS) sa labas ng UDP/RTP/RTSP (RJ45, 100M) Ang RTSP ay para lamang sa DVB-C modulation | |||
| interface ng NMS | RJ45, 1000M | |||
| Wika | Ingles | |||
| Heneral | ||||
| Power supply | AC 100V~240V | |||
| Mga sukat | 333*232*44mm | |||
| Timbang | 2.5 kg | |||
| Temperatura ng pagpapatakbo | 0~45 ℃ | |||
Tsart ng Prinsipyo




