MPEG2 HD/MPEG4 HD Encoder Modulator NDS3542B
Pangunahing tampok
*MPEG2 HD at MPEG4 AVC H.264 HD video encoding
*DD AC32.0(Opsyonal), MPEG4-AAC, MPEG2-AAC, MPEG1 Layer II audio encoding
*Suportahan ang DD AC3 (2.0/5.1/7.1) passthrough (para sa HDMI interface lang)
*4* HDMI/YPbPr/CVBS (Pr in) na mga channel sa
*1*ASI in para sa re-mux;1*RF in para sa RF mix
*2*DVB-T RF out (4* DVB-C,2*ISDB-T,4*ATSC RF out opsyonal);ASI out;IP out
*Suportahan ang kontrol ng EAS para sa DVB-C at ATSC RF out–Opsyonal
*Suportahan ang CC (Closed Caption) EIA608, (mula sa CVBS source lang)
*Suportahan ang Mababang Pagkaantala
*Suporta sa LCN (Logical Channel Number).
* Suporta sa VCT (Virtual Channel Table)— para sa DVB-C at ATSC
*Napakahusay na kalidad ng modulasyon
*LCD display, Remote control at firmware
*Web-based na pamamahala ng NMS;Mga update sa pamamagitan ng web
Mga pagtutukoy
| Seksyon ng Encoding | |
| Video (HDMI) | |
| Encoding | MPEG2;MPEG4 AVC/H.264 |
| Interface | HDMI*4 |
| Resolusyon | 1920*1080_60P, 1920*1080_50P (Para sa MPEG 4 AVC/H.264 lang), 1920*1080_60i, 1920*1080_50i, 1280*720_60p, 1280*720_50P |
| Mababang Pagkaantala | Normal, Mode 1, Mode 2 |
| Aspect Ratio | 4:3;16:9 |
| Audio (HDMI) | |
| Encoding | MPEG1 Layer II;MPEG2-AAC;MPEG4-AAC; DD AC3 (2.0) Opsyonal; DD AC3 (2.0/5.1/7.1) passthrough |
| Interface | HDMI*4 /SPDIF*4 |
| Sample rate | 48KHz |
| Bit rate | 64/96/128/ 192/256/320kbps |
| Video (CVBS/YPbPr) | |
| Encoding | MPEG2;MPEG4 AVC/H.264 |
| Interface | CVBS/YPbPr*4 (RCA) |
| Resolusyon | CVBS: 720*576_50i, 720*480_60i YPbPr:1920*1080_60i, 1920*1080_50i; 1280*720_60p, 1280*720_50P |
| Audio (L/R) | |
| Encoding | MPEG1 Layer II;MPEG2-AAC;MPEG4-AAC; DD AC3 (2.0) Opsyonal |
| Interface | 1*Stereo/2*mono/1*SPDIF bawat channel |
| Sample rate | 48KHz |
| Bit rate | 64/96/128/ 192/256/320kbps |
| Seksyon ng DVB-T Modulator (Pagpipilian) | |
| Pamantayan | EN300744 |
| FFT mode | 2K, 8K |
| Bandwidth | 6M, 7M, 8M |
| Konstelasyon | QPSK, 16QAM, 64QAM |
| Pagitan ng Guard | 1/4, 1/8, 1/16, 1/32 |
| FEC | 1/2, 2/3, 3/4, 5/6, 7/8 |
| MER | ≥42dB |
| dalas ng RF | 30~960MHz, 1KHz na hakbang |
| Lumabas ang RF | COFDM DVB-T out (2 carrier na pinagsama-sama) |
| Antas ng output ng RF | -30~ -10dbm (81~97 dbµV), 0.1db na hakbang |
| Seksyon ng DVB-C Modulator (Pagpipilian) | ||||||
| Pamantayan | J.83A (DVB-C), J.83B, J.83C | |||||
| MER | ≥43dB | |||||
| dalas ng RF | 30~960MHz, 1KHz na hakbang | |||||
| Antas ng output ng RF | -30~ -10dbm (77~97 dbµV), 0.1db na hakbang | |||||
| Rate ng simbolo | 5.000~9.000Msps adjustable | |||||
| RF Out | 4*DVB-C katabing carrier pinagsamang output | |||||
| J.83A | J.83B | J.83C | ||||
| Konstelasyon | 16/32/64/128/ 256 QAM | 64/ 256 QAM | 64/ 256 QAM | |||
| Bandwidth | 8M | 6M | 6M | |||
| ISDB-T Modulator Section (Option) | ||||||
| Karaniwang ARIB STD-B31 | ||||||
| Constellation DQPSK,QPSK, 16QAM, 64QAM | ||||||
| Guard Interval 1/32, 1/16, 1/8, 1/4 | ||||||
| Transmission Mode 2K, 4K, 8K | ||||||
| Guard Interval 1/32, 1/16, 1/8, 1/4 | ||||||
| Code rate 1/2, 3/4, 5/6, 7/8 | ||||||
| RF frequency 30~999MHz, 1KHz step | ||||||
| Seksyon ng ATSC Modulator (Pagpipilian) | ||||||
| Pamantayan | ATSC A/53 | |||||
| Konstelasyon | 8 VSB | |||||
| Antas ng output ng RF | -30~ -10dbm (77~97 dbµV), 0.1db na hakbang | |||||
| MER | ≥42dB | |||||
| dalas ng RF | 30~999MHz, 1KHz na hakbang | |||||
| Sistema | ||||||
| Lokal na interface | LCD + control button | |||||
| Malayong pamamahala | Web NMS | |||||
| Stream Out | 2 ASI mirrored out (uri ng BNC, 100M); IP (4 SPTS+1 MPTS) sa UDP, RTP/RTSP out, RJ45, 100M (MPTS ay available para sa DVB-C/ATSC out na mga bersyon) | |||||
| interface ng NMS | RJ45, 100M | |||||
| Wika | Ingles | |||||
| Heneral | ||||||
| Power supply | AC 100V~240V | |||||
| Mga sukat | 482*400*44mm | |||||
| Timbang | 4.5 kg | |||||
| Temperatura ng pagpapatakbo | 0~45 ℃ | |||||





